ಅಭಿಪ್ರಾಯ / ಸಲಹೆಗಳು

ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸಿದವರ ಪಟ್ಟಿ

ಸಂಸ್ಥೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸಿದವರ ಪಟ್ಟಿ

 

ಕ್ರ.ಸಂ

ನಿರ್ದೇಶಕರ ಹೆಸರು

ಹಾಜರಾದ ದಿನಾಂಕ

ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ದಿನಾಂಕ

1

ಶ್ರೀ ವಿ.ಟಿ. ಅರಸ

10.06.1985

15.11.1985

2

ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಹಳದಪ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಭಾರ)

15.11.1985

12.05.1986

3

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ವಿ. ನಾರಾಯಣಮೂರ್ತಿ

12.05.1986

15.07.1987

4

ಶ್ರೀ ಡಾ. ಎಸ್.ಬಿ. ಹುಕ್ಕೇರಿ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಭಾರ)

15.07.1987

16.08.1987

5

ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್. ರುದ್ರಪ್ಪ

16.08.1987

05.05.1988

6

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಬಿ ಕೊಯಿಮತ್ತೂರು (ಪ್ರಭಾರ)

05.05.1988

07.08.1988

7

ಶ್ರೀ ಎ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ

07.08.1988

31.07.1989

8

ಶ್ರೀ ವಿ.ಎ. ಸವಣೂರು (ಪ್ರಭಾರ)

31.07.1989

25.09.1989

9

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎನ್. ನಾಗರಾಜನ್

31.07.1989

26.09.1990

10

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್. ರಾಜಣ್ಣ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಭಾರ)

26.09.1990

25.02.1991

11

ಶ್ರೀ ಎಸ್ ರಂಗಯ್ಯ

25.02.1991

01.01.1992

12

ಶ್ರೀ ಜೆ.ಆರ್. ಢವಳೆ (ಪ್ರಭಾರ)

01.01.1992

20.01.1992

13

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎ. ಚಂದ್ರಶೇಖರಪ್ಪ

20.01.1992

20.04.1993

14

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ನಾಗಸುಂದರ ಶರ್ಮಾ (ಪ್ರಭಾರ)

20.04.1993

31.05.1993

15

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎ. ಚಂದ್ರಶೇಖರಪ್ಪ

31.05.1993

30.10.1993

16

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ನಾಗಸುಂದರ ಶರ್ಮಾ (ಪ್ರಭಾರ)

30.10.1993

17.11.1993

17

ಶ್ರೀ ಎಮ್. ವೀರಭದ್ರಯ್ಯಾ

17.11.1993

16.05.1995

18

ಶ್ರೀ ಎಮ್.ಎನ್. ಕುಲಕರ್ಣಿ (ಪ್ರಭಾರ)

16.05.1995

18.07.1995

19

ಶ್ರೀ ಬಿ ವೆಂಕಟೇಶ

18.07.1995

31.07.1995

20

ಶ್ರೀ ಎಮ್.ಎನ್. ಕುಲಕರ್ಣಿ (ಪ್ರಭಾರ)

31.07.1995

13.08.1995

21

ಶ್ರೀ ವಿ.ಜಿ. ಕಾಜಗಾರ

13.08.1995

30.11.1995

22

ಶ್ರೀ ಎಮ್.ಎನ್. ಕುಲಕರ್ಣಿ (ಪ್ರಭಾರ)

30.11.1995

02.01.1996

23

ಶ್ರೀ ಎಂ. ರಾಜಶೇಖರಯ್ಯ

02.01.1996

29.02.1996

24

ಶ್ರೀ ಜಿ.ಆರ್. ರಾಮಮೂರ್ತಿ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಭಾರ)

29.02.1996

15.03.1996

25

ಶ್ರೀ ವಿ.ಎಲ್. ಮಂಕಣಿ

15.03.1996

01.07.1996

26

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಡಿ. ಹಿರೇಮಠ (ಪ್ರಭಾರ)

01.07.1996

11.09.1996

27

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಪಿ. ಕಲ್ಯಾಣಶೆಟ್ಟಿ

11.09.1996

31.10.1996

28

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಡಿ. ಹಿರೇಮಠ (ಪ್ರಭಾರ)

31.10.1996

04.04.1997

29

ಶ್ರೀ ಪಿ ಲಿಂಗಾಚಾರಿ

04.04.1997

12.05.1997

30

ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಸ್. ಭಿಕ್ಷಾವತಿಮಠ (ಪ್ರಭಾರ)

12.05.1997

12.05.1997

31

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜಿ. ಮಾಳಗೇರ

12.05.1997

14.09.1998

32

ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್. ಗಂಗಲ್ (ಪ್ರಭಾರ)

14.09.1998

29.09.1998

33

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಜಿ. ಮಾಳಗೇರ

29.09.1998

29.09.1998

34

ಶ್ರೀ ಟಿ.ಎಸ್. ಗಂಗಲ್ (ಪ್ರಭಾರ)

29.09.1998

20.11.1998

35

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಸ್. ದೊಡ್ಡಮನಿ (ಪ್ರಭಾರ)

20.11.1998

27.05.1999

36

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಸ್. ದೊಡ್ಡಮನಿ

27.05.1999

26.07.2000

37

ಶ್ರೀ ಬಿ. ದಯಾನಂದ

26.07.2000

13.09.2000

38

ಶ್ರೀ ಸಿ.ಇ. ಪಟ್ಟೇದ

13.09.2000

25.09.2000

39

ಶ್ರೀ ಬಿ ದಯಾನಂದ

25.09.2000

06.09.2001

40

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಜಿ. ಉಮದಿ (ಪ್ರಭಾರ)

06.09.2001

07.09.2001

41

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಗುರುಸ್ವಾಮಿ

07.09.2001

28.02.2002

42

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಂ. ಕಲೂತಿ

28.02.2002

13.10.2003

43

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಟಿ. ಪಾಟೀಲ

13.10.2003

28.10.2008

44

ಶ್ರೀ ಎಮ್.ಎನ್. ಮಹೇಶ್ವರಪ್ಪ

28.10.2008

19.01.2009

45

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಟಿ. ಪಾಟೀಲ

19.01.2009

25.01.2014

46

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಬಿ. ಜಗಲಾಸರ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಭಾರ)

25.01.2014

19.02.2015

47

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಫ್.ಪಾಟೀಲ (ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಭಾರ)

19.02.2015

27.07.2016

48

ಕು. ಎಸ್.ಬಿ. ಮಗದುಂ (ಪ್ರಭಾರ)

27.07.2016

12.02.2018

49

ಡಾ: ರಾಜೇಂದ್ರ ಎಸ್ ಪೋದ್ದಾರ

12.02.2018

-

 

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 30-07-2021 12:15 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin


ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ

ಈ ಪುಟವು ಸರ್ಕಾರಿ ಸಚಿವಾಲಯ/ ಇಲಾಖೆ/ ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಗೂ ಲಿಂಕುಗಳನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ. ಈ ವೆಬ್ ಸೈಟುಗಳ ವಿಷಯಗಳು ಆಯಾ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸ್ವತ್ತೇ ಆಗಿದ್ದು, ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಥವಾ ಸಲಹೆಗಾಗಿ ಅವರನ್ನೇ ಸಂಪರ್ಕಿಸುವುದು

ಜಾಲತಾಣ ನೀತಿಗಳು

  • ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ನೀತಿ
  • ಬಾಹ್ಯಜಾಲತಾಣ ಸಂಪರ್ಕ ನೀತಿ
  • ಭದ್ರತಾ ನೀತಿ
  • ಕರಾರುಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳು

ಸಂದರ್ಶಕರು

  • ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ :
  • ಸಂದರ್ಶಕರು :
  • ಆವೃತ್ತಿ :
ವಿಷಯದ ಮಾಲೀಕತ್ವ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ : ಜಲ ಮತ್ತು ನೆಲ ನಿರ್ವಹಣೆ ಸಂಸ್ಥೆ (ವಾಲ್ಮಿ) ಧಾರವಾಡ
ವಿನ್ಯಾಸ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಟಣೆ : ಇ-ಆಡಳಿತ ಕೇಂದ್ರ , ಕರ್ನಾಟಕ ಸರ್ಕಾರ © 2023, ಎಲ್ಲಾ ಹಕ್ಕುಗಳೂ ಕಾಯ್ದಿರಿಸಿವೆ

ಜಾಲತಾಣದ ಉತ್ತಮ ನೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ರೋಮ್‌ v-87.0.4280.141, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್‌ ಎಡ್ಜ್‌ v-87.0.664.75, ಫೈರ್‌ಫಾಕ್ಸ್‌ v-83.0 ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ. ಸ್ಥಿರಚಿತ್ರಣ : 1280x800 to 1920x1080